Danh mục

Thống kê

  • Đang truy cập: 423
  • Khách viếng thăm: 417
  • Máy chủ tìm kiếm: 6
  • Hôm nay: 98974
  • Tháng hiện tại: 1869396
  • Tổng lượt truy cập: 21360679

CÁC LOGO ĐẠT GIẢI

Thành công từ Hội khỏe Phù Đổng cấp trường

Đăng lúc: Thứ năm - 01/02/2024 07:54 - Người đăng bài viết: admin
Được sự chỉ đạo của Đảng uỷ, Ban Giám Hiệu nhà trường. Từ ngày 05/01/2024 - 14/01/2024, Ban chấp hành (BCH) Đoàn trường Thực hành Sư phạm đã tổ chức thành công Hội khoẻ phù Đổng (HKPĐ) cấp trường năm học 2023- 2024. Hội Thao có gần 600 Vận động viên (VĐV) tham gia đăng kí ở cấp Tiểu học (TH), Trung học cơ sở (THCS), Trung học phổ thông (THPT) với 6 nội dung thi đấu gồm: Điền kinh, Cầu lông, Cờ vua, Bơi lội, Bóng đá, Bóng chuyền.
Được sự chỉ đạo của Đảng uỷ, Ban Giám Hiệu nhà trường. Từ ngày 05/01/2024 - 14/01/2024, Ban chấp hành (BCH) Đoàn trường Thực hành Sư phạm đã tổ chức thành công Hội khoẻ phù Đổng (HKPĐ) cấp trường năm học 2023- 2024. Hội Thao có gần 600 Vận động viên (VĐV) tham gia đăng kí ở cấp Tiểu học (TH), Trung học cơ sở (THCS), Trung học phổ thông (THPT) với 6 nội dung thi đấu gồm: Điền kinh, Cầu lông, Cờ vua, Bơi lội, Bóng đá, Bóng chuyền.
Sau 10 ngày tranh tài, Ban tổ chức (BTC) đã trao 72 giải cho những VĐV đạt thành tích cá nhân xuất sắc và 12 giải tập thể có thành tích xuất sắc nhất.
THÀNH TÍCH CÁ NHÂN
      
Stt Họ và tên Lớp Nội dung thi đấu Đạt giải
  1.  
Nguyễn Hoàng Hải Văn 3D Bơi lội khối 3 Nam Nhất
  1.  
Dương Duy Khang 3D Nhì
  1.  
Lê Nguyên 3B Ba
  1.  
Huỳnh Gia Linh 3A Bơi lội khối 3 Nữ Nhất
  1.  
Phạm Minh Khuê 3D Nhì
  1.  
Ngô Nguyễn Mỹ Tâm 3C Ba
  1.  
Lê Gia Thịnh 5A Bơi lội khối 4-5 Nam Nhất
  1.  
Bùi Quang Vinh 4C Nhì
  1.  
Nguyễn Hùng Bảo Anh 5D Ba
  1.  
Châu Ngọc Diệp 5D Bơi lội khối 4-5 Nữ Nhất
  1.  
Kim Huỳnh Việt Hà 5B Nhì
  1.  
Trần Thảo Vy 4D Ba
  1.  
Hồ Huỳnh Hoàng Hải 7A Cầu lông khối 6-7 Nam Nhất
  1.  
Lương Thành Phúc 7D Nhì
  1.  
Trần Huy 7B Ba
  1.  
 Huỳnh Tuệ Nhi 6B Cầu lông khối 6-7 Nữ Nhất
  1.  
Từ Tiểu Ngọc 6A Nhì
  1.  
Lâm Ngọc Nguyên Minh 7C Ba
  1.  
Lê Trí Nguyên 8D Cầu lông khối 8-9 Nam Nhất
  1.  
Trần Trịnh Minh Đăng 8A Nhì
  1.  
Dương Tuấn Kiệt 8C Ba
  1.  
Giang Lâm Trúc Phương 8A Cầu lông khối 8-9 Nữ Nhất
  1.  
Phạm Lê Hoàn Mỹ 8C Nhì
  1.  
Nguyễn Thanh Thảo 9A Ba
  1.  
Dương Trọng Hiếu 11A Cầu lông cấp THPT Nam Nhất
  1.  
Trương Quốc Thịnh 12 Chuyên Toán Nhì
  1.  
Lê Minh Quý 12 Chuyên Toán Ba
  1.  
Lâm Ngọc Minh 11B Cầu lông cấp THPT Nữ Nhất
  1.  
Nguyễn Ngọc Vân Anh 12A Nhì
  1.  
Dương Tuyết Ngọc 12 Chuyên Tiếng Anh Ba
  1.  
Trần Việt Quang 7A Cờ vua khối 6-7 Nam Nhất
  1.  
Nguyễn Châu Thiên Bách 7B Nhì
  1.  
Trần Phúc Khang 7B Ba
  1.  
Trương Tú Anh 6B Cờ vua khối 6-7 Nữ Nhất
  1.  
Đoàn Dương Ngọc Băng 6B Nhì
  1.  
Nguyễn Minh Vy 6D Ba
  1.  
Võ Trung Hải 9D Cờ vua khối 8-9 Nam Nhất
  1.  
Phạm Thành Đạt 8C Nhì
  1.  
Phạm Minh Triết 9A Ba
  1.  
Nguyễn Hoàng Anh 3B Cờ vua khối 3 Nhất
  1.  
Nguyễn Anh Minh 3B Nhì
  1.  
Lê Trí Nguyễn 3B Ba
  1.  
Trần Hạo Nam 5D Cờ vua khối 4-5 Nam Nhất
  1.  
Chu Thăng Long 4A Nhì
  1.  
Lâm Thanh Bình 5A Ba
  1.  
Kim Huỳnh Việt Hà 5B Cờ vua khối 4-5 Nữ Nhất
  1.  
Kim Thạch Tuyết Giang 4D Nhì
  1.  
Dương Ngữ Uyên 4D Ba
  1.  
Lê Tấn Dũng 11A Điền kinh THPT Nam Nhất
  1.  
Trương Phú Vinh 12A Nhì
  1.  
Nguyễn Trần Bình 12A Ba
  1.  
Phạm Hoàng Ngọc Tú 11A Điền kinh THPT Nữ Nhất
  1.  
Nguyễn Ngọc Yến Nhi 12 Chuyên Tiếng Anh Nhì
  1.  
Dương Nguyễn 11 Chuyên Tiếng Anh Ba
  1.  
Trần Vũ Đức 8C Điền kinh THCS Nam Nhất
  1.  
Phạm Gia Khánh 9A Nhì
  1.  
Lê Nguyễn Anh Hào 8C Ba
  1.  
Hàn Khả Hân 9C Điền kinh THCS Nữ Nhất
  1.  
Nguyễn Ngọc Trà My 8A Nhì
  1.  
Nguyễn Phúc Mỹ Khang 8C Ba
  1.  
Trần Võ Khôi Nguyên 3D Điền kinh khối 3 Nam Nhất
  1.  
Võ Thế Tồn 3A Nhì
  1.  
Huỳnh Công Khang 3C Ba
  1.  
Ngô Hoàng Mỹ 3A Điền kinh khối 3 Nữ Nhất
  1.  
Trần Thị Khánh Phương 3A Nhì
  1.  
Huỳnh Gia Linh 3A Ba
  1.  
Võ Thạch Thiện Nhân 5C Điền kinh bật xa khối 4-5 Nam Nhất
  1.  
Lê Bảo Khang 5B Nhì
  1.  
Huỳnh Công Khiêm 4B Ba
  1.  
Kim Thạch Tuyêt Giang 4D Điền kinh bật xa khối 4-5 Nữ Nhất
  1.  
Bùi Ngọc Trân 4B Nhì
  1.  
Trần Minh Tú 4C Ba
THÀNH TÍCH TẬP THỂ
Stt Tập thể Nội dung thi đấu Kết quả
  1.  
Lớp 11A Bóng chuyền nam Nhất
  1.  
Lớp 12 Chuyên Tiếng Anh Bóng chuyền nam Nhì
  1.  
Lớp 10A Bóng chuyền nam Ba
  1.  
Lớp 7A Bóng đá nam khối 6-7 Nhất
  1.  
Lớp 7C Bóng đá nam khối 6-7 Nhì
  1.  
Lớp 7B Bóng đá nam khối 6-7 Ba
  1.  
Lớp 8A Bóng đá nam khối 8-9 Nhất
  1.  
Lớp 9B Bóng đá nam khối 8-9 Nhì
  1.  
Lớp 9A Bóng đá nam khối 8-9 Ba
  1.  
Lớp 12A Bóng đá nam cấp THPT Nhất
  1.  
Lớp 12B Bóng đá nam cấp THPT Nhì
  1.  
Lớp 11B Bóng đá nam cấp THPT Ba
HKPĐ năm 2024 đã tạo điều kiện cho các em học sinh có dịp tiếp xúc, trao đổi, học tập trong hoạt động Thể dục Thể thao (TDTT), đồng thời thúc đẩy phong trào TDTT của nhà trường, từng bước nâng cao sức khỏe và thể lực của học sinh. Thông qua HKPĐ nhà trường lựa chọn những VĐV có thành tích cao nhất tham gia HKPĐ cấp Thành phố trong thời gian tới.
Một số hình ảnh trong HKPĐ Trường Thực hành Sư phạm









 


Tác giả bài viết: Văn Vũ
Đánh giá bài viết
Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá
Click để đánh giá bài viết
 

GIỚI THIỆU

Giới thiệu

GIỚI THIỆU CƠ CẤU TỔ CHỨC